Mai gyara ƙara
Bayanin Samfura
Ana amfani da madaidaicin ƙara don gano yanayin zafi, matsa lamba, kwarara da sauran siginar gas akan layi.Hakanan yana yin gyaran gyare-gyare ta atomatik na ma'aunin matsawa da gyaran gyare-gyare ta atomatik na kwarara, kuma yana jujjuya ƙarar yanayin aiki zuwa ƙarar daidaitaccen yanayin.
SIFFOFI
1.Lokacin da tsarin tsarin ke cikin kuskure, zai faɗakar da abun ciki na kuskure kuma ya fara tsarin da ya dace.
2.Prompt / ƙararrawa / rikodi kuma fara tsarin da ya dace a ƙarƙashin harin magnetic mai ƙarfi.
3.Multiple matsa lamba dubawa, wanda za a iya daidaita tare da dijital matsa lamba firikwensin / matsa lamba firikwensin; da zafin jiki za a iya daidaita tare da PT100 ko PT1000.
4.Self-diagnosis don kuskuren matsa lamba da firikwensin zafin jiki sannan nunawa akan allon LCD kai tsaye;bayan matsin lamba ko firikwensin zafin jiki yana cikin kuskure, jimlar kwarara zai gyara matsa lamba ko ƙimar zafin jiki gwargwadon ƙimar da aka saita don kare bayanai daga lalacewa.
5.Ayyukan da ke kan iyakar nuni na gudanawar aiki, akan iyakar nuni na yin amfani da matsa lamba da rikodi waɗanda suka dace don fahimtar ainihin amfani da kafofin watsa labaru;
6.A saitin baturi na lithium ana iya amfani dashi akai-akai fiye da shekaru 3, kuma yana da ayyukan fitarwa na ƙananan ƙarfin baturi da bawul ɗin rufewa zuwa ƙararrawa, wanda ya fi dacewa don tallafawa amfani tare da tsarin kula da katin IC.
7.Aikin nunin lokaci da adana bayanai na ainihi na iya tabbatar da cewa bayanan ciki ba za a rasa ba kuma za'a iya adana su har abada komai halin da ake ciki.
8.Multiple fitarwa sigina: 4-20mA halin yanzu daidaitattun siginar siginar analog / yanayin yanayin aiki na siginar bugun jini / katin IC tare da daidaitattun siginar ƙarar da kuma tsarin sadarwar RS485;Dangane da buƙatun mai amfani, ana iya samar da ayyukan cibiyar sadarwa na GPRS don gane rahusa, watsa bayanai mara igiyar nesa mai nisa a ainihin lokaci;Ayyukan dubawa na IOT na iya gane ayyukan IOT.
9.Working yanayin za a iya canza ta atomatik: baturi-powered, biyu-waya tsarin, uku-waya tsarin.
10.Muhalin Aiki
1) Zazzabi: -30 ~ 60 ℃;
2) Dangi zafi: 5% -95%;
3) Matsin yanayi: 50KPa-110KPa.
11. Rage
1) Matsin lamba: 0-20Mpa
2) Zazzabi: -40-300 ℃
3) Yawan gudu: 0-999999 m³/h
4) Ƙarƙashin bugun jini mara ƙarfi: 0.001Hz - 5Hz
4) Babban bugun bugun jini: 0.3 Hz - 5000 Hz
Fihirisar aikin lantarki
2.1Ƙarfin aiki:
- Ƙarfin wutar lantarki na waje: + 12 - 24VDC ± 15%, ripple <5%, dace da fitarwa na 4-20mA, fitarwar bugun jini, fitarwar ƙararrawa, fitarwar sadarwa na RS-485 da sauransu.
- Wutar lantarki ta ciki: Saitin baturin lithium na 3.6V, lokacin da ƙarfin lantarki ya yi ƙasa da 3.0V, alamar ƙarancin wuta yana bayyana.
2.2Amfanin wutar lantarki duka mita:
A. Ƙarfin waje: <2W;
B. Ƙarfin ciki: matsakaicin wutar lantarki: ≤1mW, ana iya amfani da saitin baturin lithium gabaɗaya fiye da shekaru 3, lokacin da mita ke cikin yanayin barci, yawan wutar lantarki: ≤0.3mW.
2.3Yanayin fitarwar bugun jini:
A. Siginar bugun jini na aiki (FOUT): wanda firikwensin kwarara ya gano kai tsaye ta hanyar keɓewar optocoupler yana haɓakawa da fitarwa, babban matakin: ≥20V, ƙaramin matakin: ≤1V
B. Daidaitaccen siginar bugun jini (H / L): haɓaka fitarwa ta hanyar fasahar keɓewar optocoupler, babban matakin kewayon: ≥20V,ƙananan matakin matakin: ≤1V.Naúrar bugun jini yana wakiltar daidaitaccen kewayon ƙarar da za a iya saita: 0.01m³/0.1 m3m³/1m3m³/10m³;Na sama da ƙananan siginar ƙararrawa (H/L) : keɓancewar hoto, ƙararrawa mai girma da ƙarancin matakin, ƙarfin aiki: + 12V - + 24V, matsakaicin nauyi na yanzu 50mA.
Saukewa: 2.4RS-485sadarwa (photoelectric kadaici):
Tare da RS-485 dubawa, ana iya haɗa shi kai tsaye tare da kwamfuta ta sama ko kayan aiki.Yana iya watsa yanayin zafi, matsa lamba, kwarara nan take, jimlar daidaitaccen ƙarar da sauran sigogin kayan aiki na matsakaicin aunawa, lambar kuskure, matsayin aiki, ƙarfin baturi da sauran bayanan ainihin-lokaci.
2.5 4-20mAsigina na yanzu (photoelectric kadaici):
Daidaita daidai da daidaitaccen ƙarar ƙarar, 4mA yayi daidai da 0m³ / h, 20 mA yayi daidai da matsakaicin matsakaicin ƙarar ƙarar (ƙimar za a iya saita shi a cikin menu na matakin farko), tsarin: tsarin waya biyu ko tsarin waya uku, Mitar kwarara za ta iya ganowa ta atomatik da fitarwa daidai gwargwadon abin da aka saka a halin yanzu.
2.6Sarrafa fitarwa sigina:
A. IC katin misali girma sigina (IC_out): A cikin nau'i na bugun jini sigina kirtani fitarwa, bugun jini nisa ne 50ms, 100ms, 500ms, bugun jini amplitude ne game da 3V, al'ada matakin za a iya saita, da watsa nisa:≤50m , kowane bugun jini yana wakiltar: 0.01m³, 0.1m³, 1m³, 10m³, Ya dace da amfani da tsarin katin IC;
B. Ƙarfin wutar lantarki na baturi (tashar BC, ƙararrawar baturi na farko): fitarwa mai buɗewa, girma: ≥2.8V, juriya na kaya: ≥100kΩ;
C. Ƙarƙashin ƙararrawa na baturi (Terminal BL, ƙananan baturi ƙananan ƙararrawa): buɗaɗɗen fitarwa, amplitude: ≥2.8V, juriya: ≥100kΩ
Jerin samfuri
Samfura | Girman | Shigarwa | Fitowa | Magana |
VC-P | 96mm*96mm, | Pulse | RS485; 4-20mA halin yanzu; Pulse | Ƙararrawa ta hanyoyi biyu |
VC-M | Mai murabba'in harsashi FA73-2, | Pulse | RS485; 4-20mA halin yanzu; Pulse | Ƙararrawa ta hanyoyi biyu |